Sáng ngày 25/3/2023 phường Hùng Thắng tổ chức chương trình hiến máu tình nguyện
Hưởng ứng ngày toàn dân hiến máu tình nguyện 07/4 UBND phường Hùng Thắng chỉ đạo các cơ quan, đơn vị, trường học, khu phố, tổ dân vận động nhân dân Hiến máu tình nguyện năm 2023
Với chủ đề “Sống yêu thương, sẻ chia hạnh phúc”, chương trình đã thu hút 350 lượt đoàn viên, hội viên, nhân viên và đông đảo nhân dân tham gia hưởng ứng và hiến máu. Kết quả, Ban tổ chức đã tiếp nhận được 200 đơn vị máu để bổ sung kịp thời vào lượng máu trữ tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh phục vụ công tác điều trị người bệnh.
Tin tức khác
- Hội LHPN phường Hùng Thắng tổ chức Hội nghị sơ kết công tác Hội
- Phường Hùng Thắng triển khai Tháng hành động vì trẻ em và các hoạt động quản lý, giáo dục thanh thiếu nhi, học sinh hè năm 2024
- phường Hùng Thắng tổ chức các hoạt động văn nghệ, thể dục thể thao
- Công tác trang trí, chỉnh trang đô thị chào mừng kỷ niệm các ngày Lễ lớn và các sự kiện lịch sử quan trọng của đất nước, của tỉnh và thành phố trong năm 2024 tại phường Hùng Thắng
- Phường Hùng Thắng làm VSMT và gắn biển "tuyến đường kiểu mẫu"