Phường Hùng Thắng tiếp tục ra quân làm vệ sinh môi trường biển.
Sáng ngày 23/4, phường Hùng Thắng đã huy động toàn bộ cán bộ, công chức và trên 200 đoàn viên, hội viên tham gia lao động công ích vệ sinh môi trường biển.
Đây là hoạt động thiết thực kỷ niệm 48 năm Ngày giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước; hướng tới kỷ niệm 60 năm Ngày thành lập tỉnh Quảng Ninh; 20 năm thành lập phường Hùng Thắng, góp phần nâng cao ý thức bảo vệ môi trường cho người dân và khách du lịch trước, trong và sau kỳ nghỉ lễ 30/4, 1/5.
Tin tức khác
- Hội LHPN phường Hùng Thắng tổ chức Hội nghị sơ kết công tác Hội
- Phường Hùng Thắng triển khai Tháng hành động vì trẻ em và các hoạt động quản lý, giáo dục thanh thiếu nhi, học sinh hè năm 2024
- phường Hùng Thắng tổ chức các hoạt động văn nghệ, thể dục thể thao
- Công tác trang trí, chỉnh trang đô thị chào mừng kỷ niệm các ngày Lễ lớn và các sự kiện lịch sử quan trọng của đất nước, của tỉnh và thành phố trong năm 2024 tại phường Hùng Thắng
- Phường Hùng Thắng làm VSMT và gắn biển "tuyến đường kiểu mẫu"