Nhân dịp chuẩn bị đón năm mới 2023. Sáng ngày 17/01/2023, Đảng ủy, HĐND, UBND,UBMTTQ, các ngành, đoàn thể và các khu phố trên địa bàn phường Hùng Thắng đã tổ chức dâng hoa, dâng hương tại nhà bia tưởng niệm phường.
Trong không khí trang nghiêm của buổi Lễ và phút mặc niệm tưởng nhớ công lao của các anh hùng liệt sĩ đã hy sinh cho sự nghiệp đấu tranh giải phóng dân tộc, thống nhất đất nước. Các đồng chí đã đặt vòng hoa, dâng hương, kính cẩn nghiêng mình trước anh linh các anh hùng liệt sĩ, tưởng nhớ và tri ân sâu sắc công lao to lớn của các anh hùng liệt sĩ đã anh dũng chiến đấu, hy sinh vì sự nghiệp cách mạng giải phóng dân tộc, vì hoà bình, độc lập, tự do và thống nhất đất nước.
Tin tức khác
- Hội LHPN phường Hùng Thắng tổ chức Hội nghị sơ kết công tác Hội
- Phường Hùng Thắng triển khai Tháng hành động vì trẻ em và các hoạt động quản lý, giáo dục thanh thiếu nhi, học sinh hè năm 2024
- phường Hùng Thắng tổ chức các hoạt động văn nghệ, thể dục thể thao
- Công tác trang trí, chỉnh trang đô thị chào mừng kỷ niệm các ngày Lễ lớn và các sự kiện lịch sử quan trọng của đất nước, của tỉnh và thành phố trong năm 2024 tại phường Hùng Thắng
- Phường Hùng Thắng làm VSMT và gắn biển "tuyến đường kiểu mẫu"